Ngày 18/5/2024 Liên Đoàn lao động huyện Bắc Sơn chủ trì phối hợp với Phòng giao dịch Ngân hành chính sách huyện Bắc Sơn, Agribanhk Chi nhánh huyện Bắc Sơn tổ chức giao lưu Bóng chuyền hơi chào mừng kỷ niệm 134 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh và hưởng ứng Tháng hành động về an toàn vệ sinh lao động và Tháng công nhân, năm 2024.
Các đội bóng tham gia giao lưu Bóng chuyền hơi
Tới dự buổi giao lưu có các đồng chí Ban Thường vụ Liên đoàn Lao động huyện, Ban giám đốc Ngân hàng Chính sách xã hội hội huyện, Ban Giám đốc Agribank chính Bắc Sơn, các Đ/c Chủ tịch CĐCS, Lãnh đạo các cơ quan đơn vị và gần 50 vận động viên nam, nữ của khối cơ quan, đơn vị, doanh nghiệp huyện; Ngân hàng Agribanhk Chi nhánh huyện Bắc Sơn và Ngân hành chính sách huyện Bắc Sơn dự và tham gia thi đấu.
Hình ảnh hoạt động giao lưu thể thao
Chương trình giao lưu đã tạo được sân chơi lành mạnh bổ ích, tạo điều kiện để cán bộ, công chức, viên chức người lao động các đơn vị giao lưu học hỏi, tăng cường tình đoàn kết trong các hoạt động thể dục, thể thao, thắt chặt mối quan hệ gắn bó, đoàn kết và trao đổi kinh nghiệm trong công tác phối hợp thực hiện nhiệm vụ công tác chuyên môn, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ chính trị được giao; đồng thời lan tỏa phong trào thể dục thể thao theo gương Bác Hồ vĩ đại, xây dựng nếp sống văn hóa lành mạnh, văn minh nơi công sở./.
Tin & ảnh: Trần Thị Thủy - LĐLĐ huyện Bắc Sơn